Lịch thi đấu

|

Tất cả lịch thi đấu

Lịch thi đấu mới - Tất cả lịch thi đấu

Lịch Thi Đấu CS:GO ESL Pro League Season 14

CS:GO | 17/07/2021 03:07

Lịch thi đấu CS:GO ESL Pro League Season 14 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CS:GO ESL Pro League Season 14 :
 


Sau khi kết thúc giải đấu IEM Cologne Season XVI thì các fan hâm mộ CSGO sẽ được tiếp tục quay lại chiêm ngưỡng các trận đấu CS đỉnh cao giữa những team lớn nhất thế giới tại giải đấu ESL Pro League Season 14. Với những bất ngờ chúng ta đã chứng kiến tại ESL Pro League Season 13 mùa trước thì chúng ta chắc chắn sẽ được tận hưởng các trận đấu đầy kịnh tính cùng những pha clutch thót tim.

Thời gian bắt đầu : 16/08/2021

 

Danh sách các đội tuyển tham gia:

 

1. Astralis

2. Complexity


3. ENCE

4. Evil Geniuses

5. FaZe Clan

6. Fnatic

7. G2 Esports


8. Mousesports

9. Natus Vincere

10. Ninjas In Pyjamas

11. Team Vitality

12. Entropig

13. Sinners Esports

14. Bad News Bears 

15. Team One

16. Renegades

17. TBD

18. TBD

19. TBD

20. TBD

21. TBD 

22. TBD

23. TBD

24. TBD

Thể thức thi đấu:

  • Group Stage: 
    • 24 Đội chia thành 4 nhóm ( A, B, C, D) 
      • Mỗi nhóm có 6 đội
      • Tất cả các trận đều là BO3
    • Những đội dẫn đầu mỗi nhóm sẽ tiến tói vòng Play-In để gieo hạt giống
    • Đội đứng thứ 2 Và 3 sẽ tiến vào vòng 12 Đội
  • Play-In:  
    • Chia làm 2 nhánh - Loại trực tiếp
    • Tất cả các trận đấu đều là BO3
    • Những đội dẫn đầu sẽ tiến thẳng vào Bán Kết
    • Còn đội thua sẽ tiến vào Tứ Kết
       
  • Playoffs:
    • Chia làm 2 nhánh - Loại trực tiếp
    • Tứ kết và Bán kết là BO3
    • Chung kết tổng là BO5

 

Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số : 750.000$ USD



XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CS:GO ESL Pro League Season 14 :( Đang Cập Nhật )

.....

 

 

 

 

 

 

 

Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.

Lịch Thi Đấu CS:GO DreamHack Open June 2021: North America

CS:GO | 22/06/2021 08:06

Lịch thi đấu CS:GO DreamHack Open June 2021: North America CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CS:GO DreamHack Open June 2021: North America:

Thời gian bắt đầu : 29/06/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:

 

1. EXTRA SALT

2. GODSENT


3. O Plano

4. Pain Gaming

5. Party Astronauts

6. RBG Esports

7. Triumph


8. Third Impact

 

 

Thể thức thi đấu:
 

  • Vòng bảng:
    - Chia làm 2 bảng ( A, B)
    - Mỗi bảng có 4 đội
    - Tất cả các trận vòng bảng đều là BO3
    - Hai đội đứng đầu bảng tiến thẳng vào vòng loại trực tiếp
  •  Vòng loại trực tiếp:
    - 4 đội sẽ lọt vào Bán Kết
    - Bán kết sẽ là BO3
    - Chung kết tổng là BO5
  • Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số $70.000 USD 

     

 XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC DOTA2 ESL One Summer 2021:

 

VÒNG BẢNG:


Group A:

 

 

Ngày Opening Matches
- TBD - TBD
- TBD - TBD
Ngày Winner's Match
- TBD - TBD
Ngày Elimination Match
- TBD - TBD
Ngày Decider Match
- TBD - TBD

 


Group B:

 

Ngày Opening Matches
- TBD - TBD
- TBD - TBD
Ngày Winner's Match
- TBD - TBD
Ngày Elimination Match
- TBD - TBD
Ngày Decider Match
- TBD - TBD

 


* VÒNG LOẠI TRỰC TIẾP:

 

Ngày BÁN KẾT
- TBD - TBD
- TBD - TBD
Ngày CHUNG KẾT
- TBD - TBD

 

 

Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.


XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI CS:GO TẠI ĐÂY 

Lịch Thi Đấu CS:GO Gamers Without Borders 2021

CS:GO | 22/06/2021 08:06

Lịch thi đấu CS:GO Gamers Without Borders 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CS:GO Gamers Without Borders 2021:

Thời gian bắt đầu : 22/06/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:

 

1. BIG

2. Dignitas


3. ENCE

4. Faze Clan

5. Furia Esports

6. MIBR

7. Mousesports


8. Ninjas in Pyjamas


 

 

Thể thức thi đấu:
 

  • Vòng bảng:
    - Chia làm 2 bảng ( A, B)
    - Mỗi bảng có 4 đội
    - Tất cả các trận vòng bảng đều là BO3
    - Hai đội đứng đầu bảng tiến thẳng vào vòng loại trực tiếp
  •  Vòng loại trực tiếp:
    - 4 đội sẽ lọt vào Bán Kết
    - Bán kết và Chung kết đều là BO3
  • Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số $1.500.000 USD 

     

 XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC DOTA2 ESL One Summer 2021:

 

VÒNG BẢNG:


Group A:

 

 

Ngày Opening Matches
22-06 19:00
22-06 21:45
Ngày Winner's Match
23-06 01:00
Ngày Elimination Match
23-06 21:45
Ngày Decider Match
24-06 02:00

 


Group B:

 

Ngày Opening Matches
24-06 18:30
24-06 21:45
Ngày Winner's Match
25-06 01:00
Ngày Elimination Match
25-06 21:45
Ngày Decider Match
26-06 02:00 TBD

 

 

* VÒNG LOẠI TRỰC TIẾP:

 

Ngày BÁN KẾT
26-06 21:45 TBD
27-06 01:00
Ngày CHUNG KẾT
27-06 TBD 21:00 TBD

 

 

Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.


XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI CS:GO TẠI ĐÂY 

Lịch Thi Đấu DOTA2 ESL One Summer 2021

DOTA2 | 17/06/2021 04:06

Lịch thi đấu DOTA2 ESL One Summer 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu DOTA2 chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU DOTA2 ESL One Summer 2021:

Thời gian bắt đầu : 16/06/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:

 

1. Alliance

2. Team Secret

3. AS Monaco Gambit

4. OG

5. T1 

6. Team Nigma

7. Quincy Crew

8. Team Liquid

9. Virtus.pro

10. Tundra Esports

11. Viking

12. Team Unique


 

 

Thể thức thi đấu:
 

  • Playoffs : 
    - 9 đội được mời
    - 3 đội từ closed Qualifier
    - Các đội được xếp hạt giống theo Điểm DPC và xếp hạng vòng loại
    - Chia làm 2 nhánh thắng thua
    - Tất cả các trận đấu đều là BO3
    - Chung kết tổng là BO5
  • Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số $400.000 USD 


     

XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC DOTA2 ESL One Summer 2021:

 

 

Nhánh Thắng:

 

 

Thời gian Upper Bracket Round 1 
16-06 18:55
16-06 18:55
16-06 21:55
16-06 21:55
Thời gian Upper Bracket Round 2 
17-06 00:55
17-06 00:55
17-06 19:00
17-06 19:00
Thời gian Upper Bracket Round 3 
18-06 19:00
18-06 22:00
Thời gian Upper Bracket Final 
19-06 22:00
Thời gian Grand Final 
20-06 22:00 TBD

 

 

 

Nhánh thua:

 

Thời gian Lower Bracket Round 1 
18-06 01:00
18-06 01:00
17-06 22:00
17-06 22:00
Thời gian Lower Bracket Round 2 
19-06 01:00
19-06 01:00
Thời gian Lower Bracket Round 3 
19-06 19:00
19-06 19:00
Thời gian Lower Bracket Round 4 
20-06 01:00
Thời gian Lower Bracket Final 
20-06 19:00

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.

 

Giải đấu CSGO StarLadder CIS RMR 2021

CS:GO | 13/06/2021 10:06

Lịch thi đấu CSGO StarLadder CIS RMR 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CSGO StarLadder CIS RMR 2021:
 

Thời gian bắt đầu : 27/06/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:


1. Spirit

2. Natus Vincere

3. Gambit Esports

4. Virtus.pro

5. Akuma 

6. Entropiq

7. Forze

8. K23

9. Nemiga Gaming

10. 100PingGods

 


Thể thức thi đấu:
 

  • Group Stage: (June 27th - July 1th, 2021)
    • Chia làm 2 nhóm ( A vs B )
      • Mỗi nhóm có 5 đội
      • 5 đội sẽ đánh vòng tròn tính điểm
      • Tất cả các trận đấu đều là BO3
      • 2 đội đứng đầu mỗi nhóm sẽ tiến thẳng vào vòng Playoffs
      • 2 đội xếp hạng 3 mỗi nhóm sẽ tiến vào nhánh thua vòng Playoffs

  

  • Playoffs: (July 2th - 4th, 2021)
    • Chia làm 2 nhánh thắng thua 
    • Tất cả các trận đấu đều là BO3
    • Chung kết tổng là BO5

 Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số $100.000 USD 

 

XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CSGO StarLadder CIS RMR 2021:

Group A:

 

 

Ngày Group A 
27-06 21:00
27-06 21:00
28-06 21:00
28-06 24:00
29-06 21:00
29-06 24:00
30-06 21:00
30-06 24:00
01-07 21:00
01-07 24:00

 

 

 

Group B:

 

 

Ngày Group B 
27-06 24:00
27-06 24:00
28-06 21:00
28-06 24:00
29-06 21:00
29-06 24:00
30-06 21:00
30-06 24:00
01-07 21:00
01-07 24:00




PlayOffs:

Nhánh Thắng:
 

Ngày Upper Bracket Round 1
02-07 21:00
03-07 00:00
Ngày Upper Bracket Final
04-07 00:00
Ngày Grand Final
05-07 23:00 TBD

 

Nhánh Thua:

 

Ngày Lower Bracket Round 1
03-07 21:00
Ngày Lower Bracket Final
04-07 20:00

 

 

 




Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.

Lịch Thi Đấu CSGO CSGO IEM XVI - Cologne 2021

CS:GO | 11/06/2021 03:06

Lịch thi đấu CSGO Intel Extreme Masters Season XVI - Cologne 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CSGO Intel Extreme Masters Season XVI - Cologne 2021:

Sau khi kết thúc IEM Summer 2021 đầy gây cấn thì IEM Cologne 2021  đã chính thức bắt đầu với 24 đội tham gia được chia thành 3 vòng đấu bao gồm : Vòng khởi động , vòng bảng và cuối cùng là vòng loại trực tiếp. Các đội sẽ thi đấu theo thể thức nhánh thắng nhánh thua với những người chiến thắng nhóm tiến đến giai đoạn thi đấu. Các đội xếp thứ hai và thứ ba được gieo vào vòng đầu tiên của vòng playoff. Sau đó, vòng play-in sẽ sử dụng một vòng loại trừ ba lần tốt nhất, với những người chiến thắng đảm bảo một vị trí trong vòng bán kết trong khi những người thua cuộc được vào vòng tứ kết. Các trận play-off cũng sẽ sử dụng một trong ba trận đấu loại trừ tốt nhất, mặc dù Chung kết Lớn sẽ vẫn là trận đấu hay nhất.

Thời gian bắt đầu : 06/07/2021

Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số : 1.000.000$ USD

Danh sách các đội tuyển tham gia:

1. Gambit

2. Natus Vincere

3. Heroic 

4. Virtus.pro

5. Astralis

6. G2 Esports

7. Furia Esports

8. Team Liquid

 

Play-In Team:

9. Team Spririt

10. Complexity Gaming

11. Evil Geniuses

12. Ninjas in Pyjamas

13. Team One

14. MIBR

15. Renegades

16. Vici Gaming

17. BIG

18. Mousesports

19. Team Vitality

20. FaZe Clan

21. Bad News Bears 

22. OG

23. Team LDLC

24. Sprout


 

Thể thức thi đấu:

  • Play-In: (July 6th - 7th, 2021) 
    • Chia làm 2 nhánh
      • Tất cả trận đầu đều là BO1
      • Tất cả trận còn lại là BO3
    • 8 đội dẫn đầu sẽ tiến thẳng vào Vòng bảng
  • Group Stage: (July 8th - 11th, 2021)
    • Chia làm 2 nhánh và 2 nhóm ( A vs B )
      • Mỗi nhóm có 8 đội
      • Chia theo thành tích Bảng Xếp hạng EPT và ESL thế giới
      • Tất cả các trận đấu đều là BO3
    • Ba đội đứng đầu mỗi bảng tiến vào Vòng loại trực tiếp: 
      • Đội chiến thắng sẽ tiến vào vòng Bán Kết
      • Á quân vòng bảng sẽ tiến vào Tứ Kết với tư cách là hạt giống số 1 
      • Các đội thắng thứ 3 ở vòng bảng sẽ tiến vào Tứ Kết với tư cách là Hạt giống số 2
         
  • Playoffs: (July 16th - 18th, 2021)
    • Loại trực tiếp
    • Tứ kết và Bán kết là BO3
    • Chung kết tổng là BO5


XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CSGO Intel Extreme Masters Season XVI - Cologne 2021:
 

Vòng Play-In:
 

Nhánh Thắng:

 

Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 1

06-07 17:00 16 6
06-07 17:00 7 16
06-07 17:00 22 18
06-07 18:30 6 16
06-07 18:40 16 6
06-07 18:40 8 16
06-07 20:00 12 16
06-07 20:20 16 10
Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 2

06-07 21:30 2 0
06-07 22:00 1 2
07-07 01:25 0 2
07-07 01:25 2 0

 

Nhánh Thua:

 

 

Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 1

06-07 21:30 2 0
06-07 22:00 0 2
07-07 01:25 1 2
07-07 01:25 2 0
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 2

06-07 21:30 2 0
06-07 22:00 0 2
07-07 01:25 2 1
07-07 01:25 2 0

 

 

 

 

 

Vòng Bảng:

Bảng A:

Nhánh thắng: 

Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 1

08-07 18:30 2 1
08-07

18:30

2 1
08-07 21:45 0 2
08-07 21:45 0 2
Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 2

09-07 21:45 2 1
10-07 01:00 1 2
Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 3

11-07 21:45 1 2

Nhánh thua:
 

Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 1

09-07 21:45 1 2
10-07 01:00 2 1
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 2

10-07 21:45 2 0
11-07 01:00 0 2
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 3

11-07 21:45 1 2

 

 

Bảng B:
 

Nhánh thắng: 

Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 1

09-07 01:00 2 1
09-07

01:00

2 0
09-07 18:30 2 0
09-07 18:30 1 2
Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 2

10-07 21:45 2 1
11-07 01:00 2 0
Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 3

12-07 01:00 2 1

 

Nhánh thua:
 

Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 1

10-07 18:30 0 2
10-07 18:30 2 1
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 2

11-07 18:30 2 0
11-07 18:30 0 2
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 3

12-07 01:00 1 2

 

Vòng Play-OFFS:

 

 

Ngày Thời gian

Quarterfinals

16-07 21:00 2 1
17-07 00:15 1 2
Ngày Thời gian

Semifinals

17-07 21:00 2 1
18-07 00:15 2 0
Ngày Thời gian

Grand Final

18-07 21:00 0 3

 

Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.

 

Giải đấu BLAST Premier: Fall Groups 2021

CS:GO | 30/05/2021 12:05

Lịch thi đấu BLAST Premier: Fall Groups 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CSGO BLAST Premier Fall Groups 2021:

Thời gian bắt đầu : 16/09/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:

1. Astralis

2. G2 Esports

3. Team Liquid

4. OG 

5. Team Vitality

6. MIBR

7. Navi

8. BIG

9. Complexity Gaming

10. Evil Geniuses

11. Faze Clan

12. Ninjas in Pyjamas

 

Thể thức thi đấu:

  • Group stage:

    - Chia làm 3 nhóm theo dạng nhánh thắng-thua
               + Mỗi nhóm có 4 đội
               + Tất cả các trận đấu đều là BO3
    - Hai đội đứng đầu mỗi bảng tiến vào Fall Finals
    - Hai đội dưới cùng của mỗi nhóm sẽ tiến vào Fall Showdown

  • Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số: $150.000 USD


     

XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CSGO BLAST Premier Fall Groups 2021 ĐANG CẬP NHẬT


 

 

Chúng tôi sẽ luôn cập nhật Lịch thi đấu trong thời gian sớm nhất

Giải đấu VALORANT OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS

VALORANT | 29/05/2021 09:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu Giải đấu VALORANT OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu, Bảng xếp hạng.

Thể thức thi đấu:


                             + Chia làm 2 nhánh 
                             + Tất cả các trận đâu đều là BO3
                             + Trận Chung Kết sẽ là BO5

Tổng giá trị giải thưởng : $10.000 AUD ( ~ 7.733 USD) 

 

 Danh sách các đội được tham gia:

1. ORDER
2. Wildcard Gaming
3. Straight Outta The Zoo
4. Team Bliss
5. Mindfreak
6. Mc BTS Mac
7. Dire Wolves
8. Nebula

Xem Ngay Lịch Thi Đấu VALORANT   OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS:

Nhánh Thắng:

 

Ngày Thời gian Upper Bracket QuarterFinals
02-06 15:30 ORDER  2 0  Nebula
02-06 18:00 SOTZ  1 2  Mindfreak
02-06 15:30 Team Bliss  2 0  Dire Wolves
02-06 18:30 Wildcard  2 0  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Upper Bracket SemiFinals
03-06 15:30 2 0
03-06 18:00 0 2
Ngày Thời gian Upper Bracket Finals
04-06 13:00 1 2
Ngày Thời gian Grand Finals
06-06 15:30 3 0


Nhánh Thua:
 

Ngày Thời gian Lower Bracket Round 1
03-06 15:30 2 1    SOTZ
03-06 18:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Round 2
04-06 15:30 0 2
04-06 18:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Round 3
05-06 13:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Finals
05-06 15:30 2 0  Mc BTS Mac

 

 

XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI VALORANT: TẠI ĐÂY 

Giải đấu VALORANT Huya FMWH PangHu Cup Summer

VALORANT | 29/05/2021 09:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu Giải đấu VALORANT Huya FMWH PangHu Cup Summer bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu, Bảng xếp hạng.

Thể thức thi đấu:


       - Vòng bảng : 
                             + Chia làm 4 bảng đấu, mỗi bảng sẽ có 5 đội
                             + 2 đội dẫn đầu mỗi bảng sẽ tiến thẳng vào vòng Playoffs
                             + Tất cả các trận đấu đều là BO1
       - Playoffs: 
                             + Chia làm 2 nhánh 
                             + Tất cả các trận đâu đều là BO3
                             + Trận Chung Kết sẽ là BO5

 

 

 Danh sách các đội được tham gia:

1. All Gamers
2. Attacking Soul Esports
3. CBT Gaming
4. KaiXin Esports
5. 枝崽粉丝团
6. DingFeng Gaming
7. My Queen
8. EDG
9. O2 Gaming
10. ShanXi Gaming
11. Suning
12. Totoro Gaming
13. Team Weibo
14. Number One Player
15. Tales of Eastern
16. MAX Esports
17. Invictus Gaming Academy
18. Underdog
19. NTER
20. Invincible Gaming



Xem Ngay Lịch Thi Đấu VALORANT  Huya FMWH PangHu Cup Summer:

Group A:

Ngày Thời gian Bảng A
03-06 12:00 AG  10 13 荔枝 
03-06 12:00 O2G  13 2 INV 
03-06 13:30 荔枝  13 5 O2G 
03-06 13:30 WEIBO  14 12 AG 
03-06 15:00 O2G  13 2 WEIBO 
03-06 15:00 INV  5 13 荔枝 
03-06 16:30 WEIBO  13 9 INV 
03-06 16:30 AG  13 11 O2G 
03-06 18:00 INV  7 13 AG 
03-06 18:00 荔枝  5 13 WEIBO 



Group B:

 

Ngày Thời gian Bảng B
04-06 12:00 ASE  13 10 Totoro  
04-06 12:00 SXG  6 13 IG.A  
04-06 13:30 NOP  13 9 IG.A  
04-06 13:30 ASE  13 2 SXG 
04-06 15:00 Totoro   13 0 SXG 
04-06 15:00 NOP  4 13 ASE 
04-06 16:30 IG.A   13 3 ASE 
04-06 16:30 Totoro   9 13 NOP 
04-06 18:00 SXG  1 13 NOP 
04-06 18:00 IG.A   6 13 Totoro  

 

Group C:        

Ngày Thời gian Bảng C
09-06 12:00 Kaixin  - - MQ 
09-06 12:00 SN  - - UND 
09-06 13:30 MQ  - - SN 
09-06 13:30 TOE  - - Kaixin 
09-06 15:00 SN  - - TOE 
09-06 15:00 UND  - - MQ 
09-06 16:30 Kaixin  - - UND 
09-06 16:30 Kaixin  - - SN 
09-06 18:00 UND  - - Kaixin 
09-06 18:00 MQ  - - TOE 

 

Group D:

 

Ngày Thời gian Bảng D
10-06 12:00 CBT  - - EDG 
10-06 12:00 DFG  - - NTER 
10-06 13:30 EDG  - - DFG 
10-06 13:30 MAX  - - CBT 
10-06 15:00 DFG  - - MAX 
10-06 15:00 NTER  - - EDG 
10-06 16:30 MAX  - - NTER 
10-06 16:30 CBT  - - DFG 
10-06 18:00 NTER  - - CBT 
10-06 18:00 EDG  - - MAX 


Vòng Playoffs:

 

 

 XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI VALORANT: TẠI ĐÂY 

 

Giải đấu DOTA2 We Play AniMajor

DOTA2 | 28/05/2021 06:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu DOTA2 ESL One CIS Online Season 2: Upper Division bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu

WePlay AniMajor - Major cuối cùng của mùa giải DPC 2021.
Vào rạng sáng nay theo giờ Việt Nam, những thông tin đầu tiên của Major thứ 2 của mùa giải DPC 2021 đã chính thức được tiết lộ.
Đơn vị đăng cai sự kiện eSports hàng đầu thế giới - WePlay sẽ là người phụ trách cho kỳ Major vào tháng 6 tới. Giải đấu sẽ có tên WePlay AniMajor và được xây dựng với chủ đề Anime. Khác với nhiều tổ chức khác như PGL vốn chỉ tuân theo khuôn mẫu, WePlay luôn yêu thích những ý tưởng độc đáo, táo bạo, và họ đã từng thành công với những giải đấu Dota 2 như Bukovel Minor với concept khu nghỉ dưỡng hay OMEGA League với concept thần thoại Hy Lạp. Chính nhờ những nét riêng biệt này mà WePlay đã có được sự tín nhiệm từ Valve, và giành quyền đăng cai giải đấu Major cuối cùng của mùa giải.
WePlay AniMajor sẽ diễn ra từ ngày 2 tháng 6 đến 13 tháng 6 và thi đấu onLAN tại Kiev, Ukraine. Giải đấu sẽ quy tụ 18 đội tuyển hàng đầu trên thế giới, cạnh tranh cho tổng tiền thưởng lên tới 500 nghìn Đô La Mỹ cùng 2.700 điểm DPC để tìm ra nhà vô địch cũng như xác định 12 tấm vé Direct Invite đến TI10. Tính đến thời điểm hiện tại, đã có  đội giành quyền thi đấu tại WePlay AniMajor, đó là Alliance, Virtus.Pro và Team Spirit. 15 cái tên khác sẽ sớm được xác định sau khi Regional League mùa 2 khép lại vào cuối tuần này.

Các đội tuyển tham gia: 18 đội

  • Bốn đội mỗi đội đến từ Tây Âu và Trung Quốc
  • Ba đội mỗi đội đến từ Đông Nam Á và Đông Âu
  • Hai đội mỗi đội đến từ Bắc và Nam Mỹ

 Danh sách các đội được tham gia:
1. Virtus.pro
2. Alliance
3. AS Monaco Gambit
4. Team Spirit
5. Team Aster
6. T1
7. Quincy Crew
8. Noping e-sports
9. Teamliquid
10. PSG.LGD
11. TNC Predator
12. Evil Geniuses
13. Team Nigma
14. Team Secret
15. Vici Gaming
16. Invictus Gaming
17. Execration
18. Beastcoast

Thể thức thi đấu:
 Vòng Wild Card: (2/6 - 3/6)
         - 6 đội thi đấu vòng tròn 1 lượt
         - Tất cả các trận đấu đều là BO2
         - Hai đội đứng đầu tiến vào vòng bảng
         - Các đội còn lại bị loại
Vòng Bảng - Group Stage:
         - 8 đội thi đấu vòng tròn một lượt
         - Tất cả các trận đấu đều là BO2
         - Hai đội đầu bảng sẽ tiến thẳng đến nhánh trên của vòng loại trực tiếp
         - Các đội đứng từ hạng 3 đến hạng 6 sẽ tiến vào nhánh dưới của vòng trực tiếp
         - Các đội còn lại bị loại
Vòng loại trực tiếp: (9/6 - 13/6)
         - Chia làm 2 nhánh thắng ( nhánh trên và nhánh dưới)
         - Tất cả các trận đấu đều là BO3
         - Chung kết tổng là BO5

Xem Ngay Lịch Thi Đấu DOTA2 WePlay AniMajor:


 

Ngày Thời gian

02-06-A

02-06 18:00 1 1
02-06 20:00 1 1
02-06 22:00 1 1
03-06 00:00 0 2
Ngày Thời gian

02-06-B

02-06 18:00 1 1
02-06 20:00 2 0
02-06 22:00 1 1
03-06 00:00 1 1
Ngày Thời gian

03-06-A

03-06 18:00 2 0
03-06 20:00 0 2
03-06 22:00 1 1
04-06 00:00 2 0
Ngày Thời gian

03-06-B

03-06 18:00 1 1
03-06 20:00 0 2
03-06 22:00 1 1
Ngày Thời gian

04-06-A

04-06 18:00 2 0
04-06 20:00 2 0
04-06 22:00 2 0
05-06 00:00 1 1
Ngày Thời gian

04-06-B

04-06 18:00 1 1
04-06 20:00 1 1
04-06 22:00 1 1
05-06 00:00 0 2
Ngày Thời gian

05-06-A

05-06 18:00 - -
05-06 20:00 - -
05-06 22:00 - -
06-06 00:00 - -
06-06 02:00 - -
Ngày Thời gian

05-06-B

05-06 18:00 - -
05-06 20:00 - -
05-06 22:00 - -
06-06 00:00 - -
06-06 02:00 - -
Ngày Thời gian

06-06

06-06 18:00 - -
06-06 20:00 - -
06-06 22:00 - - aa
07-06 00:00 - -
07-06 02:00 - -
Ngày Thời gian

07-06

07-06 18:00 - -
07-06 20:00 - -
07-06 22:00 - -
08-06 00:00 - -
08-06 02:00 - -

Bảng Xếp Hạng của Giải đấu DOTA2 WEPlay AniMajor: 

Standings

1. 1-1-0 3-1
1. 1-1-0 3-1
1. 1-1-0 3-1
1. 1-1-0 3-1
5. 0-1-1 1-3
5. 0-1-1 1-3
5. 0-1-1 1-3
5. 0-1-1 1-3



Vòng PlayOffs: 



     Xem thêm lịch thi đấu DOTA2: Tại Đây

Liên hệ quảng cáo: ads.viet888@gmail.com