Lịch thi đấu

|

Tất cả lịch thi đấu

Lịch thi đấu mới - Tất cả lịch thi đấu

Giải đấu CSGO StarLadder CIS RMR 2021

CS:GO | 13/06/2021 10:06

Lịch thi đấu CSGO StarLadder CIS RMR 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CSGO StarLadder CIS RMR 2021:
 

Thời gian bắt đầu : 27/06/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:


1. Spirit

2. Natus Vincere

3. Gambit Esports

4. Virtus.pro

5. Akuma 

6. Entropiq

7. Forze

8. K23

9. Nemiga Gaming

10. TBD

 


Thể thức thi đấu:
 

  • Group Stage: (June 27th - July 1th, 2021)
    • Chia làm 2 nhóm ( A vs B )
      • Mỗi nhóm có 5 đội
      • 5 đội sẽ đánh vòng tròn tính điểm
      • Tất cả các trận đấu đều là BO3
      • 2 đội đứng đầu mỗi nhóm sẽ tiến thẳng vào vòng Playoffs
      • 2 đội xếp hạng 3 mỗi nhóm sẽ tiến vào nhánh thua vòng Playoffs

  

  • Playoffs: (July 2th - 4th, 2021)
    • Chia làm 2 nhánh thắng thua 
    • Tất cả các trận đấu đều là BO3
    • Chung kết tổng là BO5

 Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số $100.000 USD 

 

XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CSGO StarLadder CIS RMR 2021:


....




Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.

Giải đấu CSGO Intel Extreme Masters Season XVI - Cologne 2021

CS:GO | 11/06/2021 03:06

Lịch thi đấu CSGO Intel Extreme Masters Season XVI - Cologne 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CSGO Intel Extreme Masters Season XVI - Cologne 2021:

Thời gian bắt đầu : 06/07/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:

1. Gambit

2. Natus Vincere

3. Heroic 

4. Virtus.pro

5. Astralis

6. G2 Esports

7. Furia Esports

8. Team Liquid

9. Team Spririt

10. Complexity Gaming

11. Evil Geniuses

12. Ninjas in Pyjamas

13. Team One

14. MIBR

15. Renegades

16. Vici Gaming

17. BIG

18. Mousesports

19. Team Vitality

20. FaZe Clan

21. Bad News Bears 

22. OG

23. Team LDLC

24. Sprout


 

Thể thức thi đấu:

  • Play-In: (July 6th - 7th, 2021) 
    • Chia làm 2 nhánh
      • Tất cả trận đầu đều là BO1
      • Tất cả trận còn lại là BO3
    • 8 đội dẫn đầu sẽ tiến thẳng vào Vòng bảng
  • Group Stage: (July 8th - 11th, 2021)
    • Chia làm 2 nhánh và 2 nhóm ( A vs B )
      • Mỗi nhóm có 8 đội
      • Chia theo thành tích Bảng Xếp hạng EPT và ESL thế giới
      • Tất cả các trận đấu đều là BO3
    • Ba đội đứng đầu mỗi bảng tiến vào Vòng loại trực tiếp: 
      • Đội chiến thắng sẽ tiến vào vòng Bán Kết
      • Á quân vòng bảng sẽ tiến vào Tứ Kết với tư cách là hạt giống số 1 
      • Các đội thắng thứ 3 ở vòng bảng sẽ tiến vào Tứ Kết với tư cách là Hạt giống số 2
         
  • Playoffs: (July 16th - 18th, 2021)
    • Loại trực tiếp
    • Tứ kết và Bán kết là BO3
    • Chung kết tổng là BO5

 

 

Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số : 1.000.000$ USD



XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CSGO Intel Extreme Masters Season XVI - Cologne 2021:


....




Chúng tôi sẽ cập nhật lịch sử đấu trong thời gian sớm nhất.

Giải đấu BLAST Premier: Fall Groups 2021

CS:GO | 30/05/2021 12:05

Lịch thi đấu BLAST Premier: Fall Groups 2021 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CSGO BLAST Premier Fall Groups 2021:

Thời gian bắt đầu : 16/09/2021

Danh sách các đội tuyển tham gia:

1. Astralis

2. G2 Esports

3. Team Liquid

4. OG 

5. Team Vitality

6. MIBR

7. Navi

8. BIG

9. Complexity Gaming

10. Evil Geniuses

11. Faze Clan

12. Ninjas in Pyjamas

 

Thể thức thi đấu:

  • Group stage:

    - Chia làm 3 nhóm theo dạng nhánh thắng-thua
               + Mỗi nhóm có 4 đội
               + Tất cả các trận đấu đều là BO3
    - Hai đội đứng đầu mỗi bảng tiến vào Fall Finals
    - Hai đội dưới cùng của mỗi nhóm sẽ tiến vào Fall Showdown

  • Tổng giá trị giải thưởng lên đến con số: $150.000 USD


     

XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CSGO BLAST Premier Fall Groups 2021 ĐANG CẬP NHẬT


 

 

Chúng tôi sẽ luôn cập nhật Lịch thi đấu trong thời gian sớm nhất

Giải đấu VALORANT OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS

VALORANT | 29/05/2021 09:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu Giải đấu VALORANT OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu, Bảng xếp hạng.

Thể thức thi đấu:


                             + Chia làm 2 nhánh 
                             + Tất cả các trận đâu đều là BO3
                             + Trận Chung Kết sẽ là BO5

Tổng giá trị giải thưởng : $10.000 AUD ( ~ 7.733 USD) 

 

 Danh sách các đội được tham gia:

1. ORDER
2. Wildcard Gaming
3. Straight Outta The Zoo
4. Team Bliss
5. Mindfreak
6. Mc BTS Mac
7. Dire Wolves
8. Nebula

Xem Ngay Lịch Thi Đấu VALORANT   OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS:

Nhánh Thắng:

 

Ngày Thời gian Upper Bracket QuarterFinals
02-06 15:30 ORDER  2 0  Nebula
02-06 18:00 SOTZ  1 2  Mindfreak
02-06 15:30 Team Bliss  2 0  Dire Wolves
02-06 18:30 Wildcard  2 0  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Upper Bracket SemiFinals
03-06 15:30 2 0
03-06 18:00 0 2
Ngày Thời gian Upper Bracket Finals
04-06 13:00 1 2
Ngày Thời gian Grand Finals
06-06 15:30 3 0


Nhánh Thua:
 

Ngày Thời gian Lower Bracket Round 1
03-06 15:30 2 1    SOTZ
03-06 18:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Round 2
04-06 15:30 0 2
04-06 18:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Round 3
05-06 13:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Finals
05-06 15:30 2 0  Mc BTS Mac

 

 

XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI VALORANT: TẠI ĐÂY 

Giải đấu VALORANT Huya FMWH PangHu Cup Summer

VALORANT | 29/05/2021 09:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu Giải đấu VALORANT Huya FMWH PangHu Cup Summer bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu, Bảng xếp hạng.

Thể thức thi đấu:


       - Vòng bảng : 
                             + Chia làm 4 bảng đấu, mỗi bảng sẽ có 5 đội
                             + 2 đội dẫn đầu mỗi bảng sẽ tiến thẳng vào vòng Playoffs
                             + Tất cả các trận đấu đều là BO1
       - Playoffs: 
                             + Chia làm 2 nhánh 
                             + Tất cả các trận đâu đều là BO3
                             + Trận Chung Kết sẽ là BO5

 

 

 Danh sách các đội được tham gia:

1. All Gamers
2. Attacking Soul Esports
3. CBT Gaming
4. KaiXin Esports
5. 枝崽粉丝团
6. DingFeng Gaming
7. My Queen
8. EDG
9. O2 Gaming
10. ShanXi Gaming
11. Suning
12. Totoro Gaming
13. Team Weibo
14. Number One Player
15. Tales of Eastern
16. MAX Esports
17. Invictus Gaming Academy
18. Underdog
19. NTER
20. Invincible Gaming



Xem Ngay Lịch Thi Đấu VALORANT  Huya FMWH PangHu Cup Summer:

Group A:

Ngày Thời gian Bảng A
03-06 12:00 AG  10 13 荔枝 
03-06 12:00 O2G  13 2 INV 
03-06 13:30 荔枝  13 5 O2G 
03-06 13:30 WEIBO  14 12 AG 
03-06 15:00 O2G  13 2 WEIBO 
03-06 15:00 INV  5 13 荔枝 
03-06 16:30 WEIBO  13 9 INV 
03-06 16:30 AG  13 11 O2G 
03-06 18:00 INV  7 13 AG 
03-06 18:00 荔枝  5 13 WEIBO 



Group B:

 

Ngày Thời gian Bảng B
04-06 12:00 ASE  13 10 Totoro  
04-06 12:00 SXG  6 13 IG.A  
04-06 13:30 NOP  13 9 IG.A  
04-06 13:30 ASE  13 2 SXG 
04-06 15:00 Totoro   13 0 SXG 
04-06 15:00 NOP  4 13 ASE 
04-06 16:30 IG.A   13 3 ASE 
04-06 16:30 Totoro   9 13 NOP 
04-06 18:00 SXG  1 13 NOP 
04-06 18:00 IG.A   6 13 Totoro  

 

Group C:        

Ngày Thời gian Bảng C
09-06 12:00 Kaixin  - - MQ 
09-06 12:00 SN  - - UND 
09-06 13:30 MQ  - - SN 
09-06 13:30 TOE  - - Kaixin 
09-06 15:00 SN  - - TOE 
09-06 15:00 UND  - - MQ 
09-06 16:30 Kaixin  - - UND 
09-06 16:30 Kaixin  - - SN 
09-06 18:00 UND  - - Kaixin 
09-06 18:00 MQ  - - TOE 

 

Group D:

 

Ngày Thời gian Bảng D
10-06 12:00 CBT  - - EDG 
10-06 12:00 DFG  - - NTER 
10-06 13:30 EDG  - - DFG 
10-06 13:30 MAX  - - CBT 
10-06 15:00 DFG  - - MAX 
10-06 15:00 NTER  - - EDG 
10-06 16:30 MAX  - - NTER 
10-06 16:30 CBT  - - DFG 
10-06 18:00 NTER  - - CBT 
10-06 18:00 EDG  - - MAX 


Vòng Playoffs:

 

 

 XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI VALORANT: TẠI ĐÂY 

 

Giải đấu DOTA2 We Play AniMajor

DOTA2 | 28/05/2021 06:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu DOTA2 ESL One CIS Online Season 2: Upper Division bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu

WePlay AniMajor - Major cuối cùng của mùa giải DPC 2021.
Vào rạng sáng nay theo giờ Việt Nam, những thông tin đầu tiên của Major thứ 2 của mùa giải DPC 2021 đã chính thức được tiết lộ.
Đơn vị đăng cai sự kiện eSports hàng đầu thế giới - WePlay sẽ là người phụ trách cho kỳ Major vào tháng 6 tới. Giải đấu sẽ có tên WePlay AniMajor và được xây dựng với chủ đề Anime. Khác với nhiều tổ chức khác như PGL vốn chỉ tuân theo khuôn mẫu, WePlay luôn yêu thích những ý tưởng độc đáo, táo bạo, và họ đã từng thành công với những giải đấu Dota 2 như Bukovel Minor với concept khu nghỉ dưỡng hay OMEGA League với concept thần thoại Hy Lạp. Chính nhờ những nét riêng biệt này mà WePlay đã có được sự tín nhiệm từ Valve, và giành quyền đăng cai giải đấu Major cuối cùng của mùa giải.
WePlay AniMajor sẽ diễn ra từ ngày 2 tháng 6 đến 13 tháng 6 và thi đấu onLAN tại Kiev, Ukraine. Giải đấu sẽ quy tụ 18 đội tuyển hàng đầu trên thế giới, cạnh tranh cho tổng tiền thưởng lên tới 500 nghìn Đô La Mỹ cùng 2.700 điểm DPC để tìm ra nhà vô địch cũng như xác định 12 tấm vé Direct Invite đến TI10. Tính đến thời điểm hiện tại, đã có  đội giành quyền thi đấu tại WePlay AniMajor, đó là Alliance, Virtus.Pro và Team Spirit. 15 cái tên khác sẽ sớm được xác định sau khi Regional League mùa 2 khép lại vào cuối tuần này.

Các đội tuyển tham gia: 18 đội

  • Bốn đội mỗi đội đến từ Tây Âu và Trung Quốc
  • Ba đội mỗi đội đến từ Đông Nam Á và Đông Âu
  • Hai đội mỗi đội đến từ Bắc và Nam Mỹ

 Danh sách các đội được tham gia:
1. Virtus.pro
2. Alliance
3. AS Monaco Gambit
4. Team Spirit
5. Team Aster
6. T1
7. Quincy Crew
8. Noping e-sports
9. Teamliquid
10. PSG.LGD
11. TNC Predator
12. Evil Geniuses
13. Team Nigma
14. Team Secret
15. Vici Gaming
16. Invictus Gaming
17. Execration
18. Beastcoast

Thể thức thi đấu:
 Vòng Wild Card: (2/6 - 3/6)
         - 6 đội thi đấu vòng tròn 1 lượt
         - Tất cả các trận đấu đều là BO2
         - Hai đội đứng đầu tiến vào vòng bảng
         - Các đội còn lại bị loại
Vòng Bảng - Group Stage:
         - 8 đội thi đấu vòng tròn một lượt
         - Tất cả các trận đấu đều là BO2
         - Hai đội đầu bảng sẽ tiến thẳng đến nhánh trên của vòng loại trực tiếp
         - Các đội đứng từ hạng 3 đến hạng 6 sẽ tiến vào nhánh dưới của vòng trực tiếp
         - Các đội còn lại bị loại
Vòng loại trực tiếp: (9/6 - 13/6)
         - Chia làm 2 nhánh thắng ( nhánh trên và nhánh dưới)
         - Tất cả các trận đấu đều là BO3
         - Chung kết tổng là BO5

Xem Ngay Lịch Thi Đấu DOTA2 WePlay AniMajor:


 

Ngày Thời gian

02-06-A

02-06 18:00 1 1
02-06 20:00 1 1
02-06 22:00 1 1
03-06 00:00 0 2
Ngày Thời gian

02-06-B

02-06 18:00 1 1
02-06 20:00 2 0
02-06 22:00 1 1
03-06 00:00 1 1
Ngày Thời gian

03-06-A

03-06 18:00 2 0
03-06 20:00 0 2
03-06 22:00 1 1
04-06 00:00 2 0
Ngày Thời gian

03-06-B

03-06 18:00 1 1
03-06 20:00 0 2
03-06 22:00 1 1
Ngày Thời gian

04-06-A

04-06 18:00 2 0
04-06 20:00 2 0
04-06 22:00 2 0
05-06 00:00 1 1
Ngày Thời gian

04-06-B

04-06 18:00 1 1
04-06 20:00 1 1
04-06 22:00 1 1
05-06 00:00 0 2
Ngày Thời gian

05-06-A

05-06 18:00 - -
05-06 20:00 - -
05-06 22:00 - -
06-06 00:00 - -
06-06 02:00 - -
Ngày Thời gian

05-06-B

05-06 18:00 - -
05-06 20:00 - -
05-06 22:00 - -
06-06 00:00 - -
06-06 02:00 - -
Ngày Thời gian

06-06

06-06 18:00 - -
06-06 20:00 - -
06-06 22:00 - - aa
07-06 00:00 - -
07-06 02:00 - -
Ngày Thời gian

07-06

07-06 18:00 - -
07-06 20:00 - -
07-06 22:00 - -
08-06 00:00 - -
08-06 02:00 - -

Bảng Xếp Hạng của Giải đấu DOTA2 WEPlay AniMajor: 

Standings

1. 1-1-0 3-1
1. 1-1-0 3-1
1. 1-1-0 3-1
1. 1-1-0 3-1
5. 0-1-1 1-3
5. 0-1-1 1-3
5. 0-1-1 1-3
5. 0-1-1 1-3



Vòng PlayOffs: 



     Xem thêm lịch thi đấu DOTA2: Tại Đây

Lịch Thi Đấu CSGO FLASHPOINT SEASON 3

CS:GO | 06/05/2021 09:05

Lịch thi đấu FLASHPOINT SEASON 3 CHÍNH THỨC mới nhất, giải đấu CSGO chuyên nghiệp lớn nhất thế giới.

CẬP NHẬT LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC MỚI NHẤT GIẢI ĐẤU CSGO FLASHPOINT SEASON 3 :

-  Flashpoint là một giải đấu CS: GO mới được kiểm soát và tài trợ trực tiếp bởi các đội tham gia vào chính nó. Giải đấu mới đột phá này bao gồm các tổ chức có uy tín làm việc cùng nhau để tạo ra một môi trường esports ổn định. Một vài tổ chức được xác nhận tham gia là MIBR, Cloud9, OverActive Media, Gen.G, Dignitas và c0ntact Gaming. FACEIT sẽ là nhà điều hành của giải đấu
Điều làm cho giải đấu này đáng chú ý là tiềm năng của nó để thiết lập sự ổn định trong bối cảnh esports CS: GO và đảm bảo tốt hơn cho các nhà đầu tư dài hạn. Các nhà đầu tư đều có tiếng nói bình đẳng trong Hội đồng quản trị, điều này sẽ giúp tiếp tục ổn định của giải đấu.
Hiện tại, Flashpoint sẽ có nhóm giải thưởng lớn nhất trong tất cả CS: GO. Trên thực tế, hơn 2,000,000 đô la sẽ được trao trong hai mùa hàng năm. Ngoài ra, người chơi sẽ nhận được chia sẻ doanh thu cao nhất trong tất cả các môn thể thao điện tử. Các giải đấu sẽ thúc đẩy tài năng đang gia tăng thông qua cơ sở hạ tầng thông qua và mạch mở.

 

Thể thức thi đấu:
- Chia làm 2 nhánh
- Tất cả trận đấu đều là Bo3 

Bao gồm các đội được tham gia:
1. Team Vitality
2. Heroic
3. Ninjas in Pyjamas
4. Astralis
5. BIG
6. Fnatic
7. G2 Esport
8. OG
9. Funplus Phoenix
10. Faze Clan
11. Hyenas
12. Complexity Gaming
13. Mousesports
14. Anonymo Esports
15. Sprout
16 Double Poney

XEM NGAY LỊCH THI ĐẤU CHÍNH THỨC CSGO FLASHPOINT SEASON 3:

 

Nhánh Thắng:

Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 1 

10-05 23:00 0 2
11-05 02:00 2 0
11-05 23:00 2 0
12-05 02:00 0 2
12-05 23:00 2 0
13-05 02:00 2 1
14-05 23:00 2 0
15-05 02:00 2 0
Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 2

19-05 23:00 0 2
20-05 02:00 0 2
20-05 23:00 1 2
21-05 02:00 2 0
Ngày Thời gian

Upper Bracket Round 3

23-05 23:00 0 2
24-05 02:00 2 1
Ngày Thời gian

Upper Bracket FINAL

27-05 23:00 2 0
Ngày Thời gian

GRAND FINAL

31-05 02:00 - -

 

Nhánh Thua:

 

 

 

Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 1

15-05 23:00 2 0
16-05 02:00 2 0
16-05 23:00 2 1

19-05

02:00 2 1
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 2

21-05 23:00 1 2
22-05 02:00 2 0
22-05 23:00 2 1
23-05 02:00 2 1
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 3

25-05 23:00 0 2
26-05 02:00 2 1
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 4

26-05 23:00 0 2
27-05 02:00 2 1
Ngày Thời gian

Lower Bracket Round 5

28-05 02:00 1 2
Ngày Thời gian

Lower Bracket Final

29-05 02:00 1 2



5th - 12th Place Match:
 

Ngày Thời gian

9th-12th Place Match

25-05 23:00 2 0
26-05 02:00 2 1
Ngày Thời gian

12th Place Match

27-05 02:00 2 0
Ngày Thời gian

10th Place Match

27-05 23:00 0 2
Ngày Thời gian

9th Place Match

26-05 23:00 2 1
Ngày Thời gian

7th Place Match

28-05 23:00 2 0
Ngày Thời gian

5th Place Match

30-05 23:00 - -


 

 

 

Xem thêm lịch Thi đâu CS:GO : Tại đây

Giải đấu DOTA2 Pro Circuit 2021: Season 2 - China Upper Division

DOTA2 | 09/04/2021 08:04

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu DOTA2 Pro Circuit 2021: Season 2 - China Upper Division bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu

Dota Pro Circuit 2021: Season 2 - China Upper Division
Các đội tuyển tham gia:
- 6 đội hàng đầu từ Upper DIvision Season 1
- 2 đội dẫn đầu từ  Lower Division Season 1
Thể thức thi đấu:
- Thi đấu vòng tròn 1 lượt.
- Tất cả các trận đấu sẽ định đoạt bằng Bo3.
- Đội dẫn đầu sẽ tiến thẳng vào Major Playoffs
- Đội hạng 2 thì vào Major Group Stage
- Đội hạng 3 se phải đánh vòng Major Wild Cald
Tổng giải thưởng cho giải đấu là $ 205,000 USD và 1150 điểm Pro Circuit.
Bao gồm các đội được tham gia:
1. Invictus Gaming
2. Team Aster
3. Vici Gaming
4. PSG.LGD
5. Elephant
6. EHOME
7. Spaking Arrow Gaming ( Lower Division )
8. Royal Never Give Up ( Lower Division )

 

Xem Ngay Lịch Thi Đấu Dota Pro Circuit 2021: Season 2 - China Upper Division: 

 

 

Ngày Thời gian

Week 1

13-04 17:00 0 2
16-04 14:00 2 1
18-04 17:00 2 0
20-04 17:00 2 0
23-04 14:00 2 0
25-04 17:00 0 2

 


 

Ngày Thời gian

Week 3

27-04 14:00 0 2
27-04 17:00 2 0
30-04 11:00 2 1
30-04 14:00 2 0
02-05 14:00 2 1
02-05 17:00 2 0

 

 

Ngày Thời gian

Week 4

04-05 14:00 1 2
04-05 17:00 2 1
07-05 11:00 2 1
07-05 14:00 2 0
09-05 14:00 2 0
09-05 17:00 0 2

 

Ngày Thời gian

Week 5

11-05 14:00 2 0
11-05 17:00 2 1
14-05 11:00 0 2
14-05 14:00 2 0
16-05 14:00 2 0
16-05 17:00 2 1

 

Ngày Thời gian

Week 6

18-05 14:00 2 0
18-05 17:00 2 0
21-05 11:00 - -
21-05 14:00 - -

 

Bảng Xếp Hạng của Giải đấuDota Pro Circuit 2021: Season 2 - China Upper Division:

 

Standings
1.  Team Aster 5-1 10-4
2.  PSG.LGD 5-2 10-6
3.  Vici Gaming 4-2 10-4
4.  IG 4-3 8-8
5.  Elephant 3-3 7-6
6.   Ehome 3-4 7-9
7.  RNG 2-5 7-10
8. SAG 0-6 0-12

 




Xem thêm lịch thi đấu DOTA2: Tại Đây

Giải đấu DOTA2 ESL One CIS Online Season 2: Upper Division

DOTA2 | 07/04/2021 11:04

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu DOTA2 ESL One CIS Online Season 2: Upper Division bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu

ESL One CIS Online Season 2: Upper Division
Các đội tuyển tham gia:
- 6 đội hàng đầu từ Upper DIvision Season 1
- 2 đội dẫn đầu từ  Lower Division Season 1
Thể thức thi đấu:
- Thi đấu vòng tròn 1 lượt.
- Tất cả các trận đấu sẽ định đoạt bằng Bo3.
- Đội dẫn đầu sẽ tiến thẳng vào vong Major Playoffs.
- Đội hạng 2 sẽ phải Vượt qua vòng Major Group Stage.
- Đội hạng 3 sẽ phải đánh vòng Major Wild Card.
Tổng giải thưởng cho giải đấu là $ 205,000 USD và 1150 điểm Pro Circuit.
Bao gồm các đội được tham gia:
1. Virtus.pro
2. Natus Vincere
3. AS Monaco Gambit
4. Team Spirit
5. Extremum
6. Team Unique
7. PuckChamp ( Lower Division )
8. Winstrike Team ( Lower Division )

 

Xem Ngay Lịch Thi Đấu DOTA2 ESL One CIS Online Season 2 Upper Division

 

 

Ngày Thời gian

Week 1

15-04 23:00 2 1
16-04 20:00 2 0
16-04 23:00 1 2
18-04 20:00 2 1
18-04 23:00 0 2

 

Ngày Thời gian

Week 2

22-04 23:00 2 0
23-04 20:00 2 1
23-04 23:00 2 0
25-04 20:00 2 0
25-04 23:00 1 2

 

Ngày Thời gian

Week 3

29-04 23:00 2 0
30-04 20:00 2 0
30-04 23:00 2 0
02-05 20:00 2 0
02-05 23:00 1 2

 

 

Ngày Thời gian

Week 4

06-05 23:00 1 2
07-05 20:00 0 2
07-05 23:00 2 2
09-05 20:00 0 2
09-05 23:00 2 0

 

Ngày Thời gian

Week 5

13-05 23:00 2 1
14-05 20:00 2 1
14-05 23:00 1 2
16-05 20:00 2 1
16-05 23:00 2 0


 

Ngày Thời gian

Week 6

20-05 23:00 - -
21-05 20:00 - -
21-05 23:00 - -

Bảng Xếp Hạng của Giải đấu DOTA2 ESL One CIS Online Season 2 Upper Division: 

Standings

1.  Team Spirit 7-0 14-2
1. Virtus.pro 5-1 11-3
3. Natus Vincere 3-3 7-7
4. AS Monaco Gambit 3-3 7-6
4.  Team Unique 3-3 7-9
4.  Winstrike Team 2-4 5-9
7.  PuckChamp 2-5 6-12
8.  Extremum 0-6 3-12




Xem thêm lịch thi đấu DOTA2: Tại Đây

Giải đấu DOTA2 - Dota Pro Circuit 2021: Season 2 - North America Upper Division

DOTA2 | 07/04/2021 11:04

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu DOTA2 DPC North America Upper Division bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu

Dota Pro Circuit 2021: Season 2 - North America Upper Division
Các đội tuyển tham gia:
- 6 đội hàng đầu từ Upper DIvision Season 1
- 2 đội dẫn đầu từ  Lower Division Season 1
Thể thức thi đấu:
- Thi đấu vòng tròn 1 lượt.
- Tất cả các trận đấu sẽ định đoạt bằng Bo3.
- Đội dẫn đầu sẽ tiến thẳng vào vong Major Playoffs.
- Đội hạng 2 sẽ phải Vượt qua vòng Major Group Stage.
Tổng giải thưởng cho giải đấu là $ 205,000 USD và 1150 điểm Pro Circuit.
Bao gồm các đội được tham gia:
1. Evil Geniuses
2. Quincy Crew
3. Undying
4. 4 Zoomers
5. SADBOYS
6. Black N Yellow
7. Simply TOOBASED ( Lower Division )
8. The Cut ( Lower Division )

 

Xem Ngay Lịch Thi Đấu Dota Pro Circuit 2021 Season 2 - North America Upper Division:

 

 

Ngày Thời gian

Week 1

13-04 05:00   2 0
15-04 02:00 2 0
15-04 05:00 1 2
18-04 02:00 2 0
18-04 05:00 2 0

 

 

 

Ngày Thời gian

Week 2

20-04 05:00   2 0
22-04 02:00 2 0
22-04 05:00 2 0
25-04 02:00 0 2
25-04 05:00 2 0

 

 

Ngày Thời gian

Week 3

27-04 05:00 2 0
29-04 02:00 2 1
29-04 05:00 0 2
02-05 02:00 2 0
02-05 05:00 2 0

 

 

 

Ngày Thời gian

Week 4

04-05 05:00 2 0
06-05 02:00 2 0
06-05 05:00 2 0
09-05 02:00 2 0
09-05 05:00 2 0

 

 

Ngày Thời gian

Week 5

11-05 05:00 2 0
13-05 02:00 2 0
13-05 05:00 0 2
16-05 02:00 0 2
16-05 05:00 1 2

 

Ngày Thời gian

Week 6

18-05 05:00 1 2
20-05 02:00 - -
20-05 05:00 - -

 

Bảng Xếp Hạng của Giải đấu DOTA2 OGA DPC South America Regional League Season 2: Upper Division: 

Standings

1.  Evil Geniuses 6-0 12-1
2. Quincy Crew 5-1 11-2
3.  Undying 5-1 10-3
4.  Simply 4-3 8-7
5. Black N Yellow 3-4 6-9
6.  4 Zoomers 2-4 7-8
7.  SADBOYS  1-6 2-12
8.  The Cut 0-7 0-14



Xem thêm lịch thi đấu DOTA2: Tại Đây

Liên hệ quảng cáo: ads.viet888@gmail.com