Lịch thi đấu

|

VALORANT

Lịch thi đấu mới - VALORANT

Giải đấu VALORANT OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS

VALORANT | 29/05/2021 09:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu Giải đấu VALORANT OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu, Bảng xếp hạng.

Thể thức thi đấu:


                             + Chia làm 2 nhánh 
                             + Tất cả các trận đâu đều là BO3
                             + Trận Chung Kết sẽ là BO5

Tổng giá trị giải thưởng : $10.000 AUD ( ~ 7.733 USD) 

 

 Danh sách các đội được tham gia:

1. ORDER
2. Wildcard Gaming
3. Straight Outta The Zoo
4. Team Bliss
5. Mindfreak
6. Mc BTS Mac
7. Dire Wolves
8. Nebula

Xem Ngay Lịch Thi Đấu VALORANT   OCEANIA TOUR 2021: STAGE 2 FINALS:

Nhánh Thắng:

 

Ngày Thời gian Upper Bracket QuarterFinals
02-06 15:30 ORDER  2 0  Nebula
02-06 18:00 SOTZ  1 2  Mindfreak
02-06 15:30 Team Bliss  2 0  Dire Wolves
02-06 18:30 Wildcard  2 0  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Upper Bracket SemiFinals
03-06 15:30 2 0
03-06 18:00 0 2
Ngày Thời gian Upper Bracket Finals
04-06 13:00 1 2
Ngày Thời gian Grand Finals
06-06 15:30 3 0


Nhánh Thua:
 

Ngày Thời gian Lower Bracket Round 1
03-06 15:30 2 1    SOTZ
03-06 18:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Round 2
04-06 15:30 0 2
04-06 18:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Round 3
05-06 13:00 0 2  Mc BTS Mac
Ngày Thời gian Lower Bracket Finals
05-06 15:30 2 0  Mc BTS Mac

 

 

XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI VALORANT: TẠI ĐÂY 

Giải đấu VALORANT Huya FMWH PangHu Cup Summer

VALORANT | 29/05/2021 09:05

Cập nhật chi tiết lịch thi đấu Giải đấu VALORANT Huya FMWH PangHu Cup Summer bao gồm: Lịch phát trực tiếp, giải thưởng, các đội tuyển tham gia, thể thức thi đấu, Bảng xếp hạng.

Thể thức thi đấu:


       - Vòng bảng : 
                             + Chia làm 4 bảng đấu, mỗi bảng sẽ có 5 đội
                             + 2 đội dẫn đầu mỗi bảng sẽ tiến thẳng vào vòng Playoffs
                             + Tất cả các trận đấu đều là BO1
       - Playoffs: 
                             + Chia làm 2 nhánh 
                             + Tất cả các trận đâu đều là BO3
                             + Trận Chung Kết sẽ là BO5

 

 

 Danh sách các đội được tham gia:

1. All Gamers
2. Attacking Soul Esports
3. CBT Gaming
4. KaiXin Esports
5. 枝崽粉丝团
6. DingFeng Gaming
7. My Queen
8. EDG
9. O2 Gaming
10. ShanXi Gaming
11. Suning
12. Totoro Gaming
13. Team Weibo
14. Number One Player
15. Tales of Eastern
16. MAX Esports
17. Invictus Gaming Academy
18. Underdog
19. NTER
20. Invincible Gaming



Xem Ngay Lịch Thi Đấu VALORANT  Huya FMWH PangHu Cup Summer:

Group A:

Ngày Thời gian Bảng A
03-06 12:00 AG  10 13 荔枝 
03-06 12:00 O2G  13 2 INV 
03-06 13:30 荔枝  13 5 O2G 
03-06 13:30 WEIBO  14 12 AG 
03-06 15:00 O2G  13 2 WEIBO 
03-06 15:00 INV  5 13 荔枝 
03-06 16:30 WEIBO  13 9 INV 
03-06 16:30 AG  13 11 O2G 
03-06 18:00 INV  7 13 AG 
03-06 18:00 荔枝  5 13 WEIBO 



Group B:

 

Ngày Thời gian Bảng B
04-06 12:00 ASE  13 10 Totoro  
04-06 12:00 SXG  6 13 IG.A  
04-06 13:30 NOP  13 9 IG.A  
04-06 13:30 ASE  13 2 SXG 
04-06 15:00 Totoro   13 0 SXG 
04-06 15:00 NOP  4 13 ASE 
04-06 16:30 IG.A   13 3 ASE 
04-06 16:30 Totoro   9 13 NOP 
04-06 18:00 SXG  1 13 NOP 
04-06 18:00 IG.A   6 13 Totoro  

 

Group C:        

Ngày Thời gian Bảng C
09-06 12:00 Kaixin  - - MQ 
09-06 12:00 SN  - - UND 
09-06 13:30 MQ  - - SN 
09-06 13:30 TOE  - - Kaixin 
09-06 15:00 SN  - - TOE 
09-06 15:00 UND  - - MQ 
09-06 16:30 Kaixin  - - UND 
09-06 16:30 Kaixin  - - SN 
09-06 18:00 UND  - - Kaixin 
09-06 18:00 MQ  - - TOE 

 

Group D:

 

Ngày Thời gian Bảng D
10-06 12:00 CBT  - - EDG 
10-06 12:00 DFG  - - NTER 
10-06 13:30 EDG  - - DFG 
10-06 13:30 MAX  - - CBT 
10-06 15:00 DFG  - - MAX 
10-06 15:00 NTER  - - EDG 
10-06 16:30 MAX  - - NTER 
10-06 16:30 CBT  - - DFG 
10-06 18:00 NTER  - - CBT 
10-06 18:00 EDG  - - MAX 


Vòng Playoffs:

 

 

 XEM THÊM LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI VALORANT: TẠI ĐÂY 

 

Liên hệ quảng cáo: ads.viet888@gmail.com